SPEKTRA

Spektra er hugbúnaðarhús sem sérhæfir sig í Microsoft lausnum. SharePoint, Office 365 og Xamarin. Við bjóðum upp á tilbúnar lausnir, sérlausnir, ráðgjöf og kennslu.

SharePoint


Þjónusta

Ráðgjöf

Uppsetningar

Kennsla

Aðlaganir

Tilbúnar lausnir

Uppfærslur

Hybrid umhverfi

Við erum SharePoint fyrirtæki með reynslumikla ráðgjafa. Við höfum einskæran áhuga á öllu sem tengist SharePoint og þjónustum mörg af öflugustu fyrirtækjum landsins.


Gæðahandbók

Tilbúin lausn fyrir Office 365 eða On-Premise SharePoint. Heldur utan um staðla, ábyrgðarmenn, samþykktar- og rýniferli með öflugri útgáfu- og aðgangsstýringu.


Útgáfustýring

Ferli

Staðlar

Öflug leit

Úttektir

Ábendingar

Síða gæðastjóra

Samþætting

WorkPoint


Skjalastjórnun

Verkefni

Málakerfi

Samningar

Outlook viðbót

Vottanir og úttektir

Skil til Þjóðskjalasafns

Sérlausnir

WorkPoint er með tilbúnar lausnir sem auðvelt er að aðlaga og einnig með sérlausnir.


Innrivefur

Spektra býður upp á Innrivefspakka sem inniheldur allt það sem að góð samskipta og upplýsingaveita þarf á að halda.


Fréttakerfi

Viðburðaskráning

Flýtileiðir

Spjallborð

Starfsmannaskrá

Fundarherbergi

App í síma



App þróun


Snjallsímar og spjaldtölvur eru orðinn hluti af daglegu lífi. Við bjóðum upp á lausnir sem tengja SharePoint, WorkPoint og Outlook við snjallsíma. Við leggjum mikið upp úr kóðasamnýtni milli mismunandi stýrikerfa sem styttir þróunartíma og er hagkvæmara.


Xamarin

Windows

iOS

Android

Starfsfólk

Við höfum á fjölbreyttum og öflugum hóp að skipa en erum þó ávallt að leita eftir nýjum og ferskum snillingum til að bæta í hópinn.


Bjorn

Björn Ingi
Björnsson

bjorn@spektra.is

Halldor

Halldór Hrafn
Gíslason

halldor@spektra.is

Jon

Jón Bjarki
Sigurðsson

jonbjarki@spektra.is

Jon

Jón Stefán
Jónsson

jonstefan@spektra.is

Kari

Kári
Ragnarsson

kari@spektra.is

Ragnheidur

Ragnheiður
Jónasdóttir

ragga@spektra.is

Robert

Róbert
Stefánsson

robert@spektra.is

Sigridur

Sigríður
Geirsdóttir

sigridur@spektra.is

Thor

Þór
Haraldsson

thor@spektra.is

Yrr

Ýrr
Geirsdóttir

yrr@spektra.is